Tập huấn nâng cao kiến thức pháp luật về bảo vệ môi trường
Ngày 18/7/2024, Ủy ban nhân dân huyện Thoại Sơn tổ chức tập huấn nâng cao kiến thức pháp luật về bảo vệ môi trường năm 2024. Tham dự có bà Lê Hiếu Xuyên – Trưởng Phòng Tài nguyên và Môi trường huyện; lãnh đạo Ủy ban nhân dân các xã, thị trấn và cán bộ, công chức phụ trách lĩnh vực môi trường; đại diện cơ sở, sản xuất kinh doanh thuộc đối tượng lập hồ sơ môi trường trên địa bàn huyện.